Da farko, tsaftace tukunyar baƙin ƙarfe.Zai fi kyau a wanke sabon tukunya sau biyu.Sanya tukunyar simintin ƙarfe da aka tsabtace akan murhu kuma a bushe a kan ƙaramin wuta na kusan minti ɗaya.Bayan kwanon simintin ƙarfe ya bushe, zuba 50ml na man kayan lambu ko man dabba.Sakamakon man dabba ya fi na man kayan lambu.Yi amfani da felun katako mai tsafta ko goga na wanke-wanke don yada mai a kusa da kwanon simintin ƙarfe.Yada ko'ina a kusa da kasan tukunya kuma dafa a hankali a kan zafi kadan.Bada ƙasan kwanon rufi don ɗaukar maiko sosai.Wannan tsari yana ɗaukar kusan mintuna 10.Sai ki kashe wuta ki jira mai ya yi sanyi a hankali.Kada a wanke kai tsaye da ruwan sanyi a wannan lokacin, domin zafin mai yana da yawa sosai a wannan lokacin, kuma kurkure da ruwan sanyi zai lalata man shafawa da aka yi a cikin kwanon simintin ƙarfe.Bayan man ya huce sai a zuba sauran maiko.Ana maimaita wanke ruwan dumi sau da yawa.Sannan a yi amfani da takardan kicin ko tawul mai tsafta don bushe gindin tukunyar da ruwan da ke kewaye.A sake bushe shi a kan ƙananan zafi don ku iya amfani da shi tare da kwanciyar hankali.
Lokacin aikawa: Maris 14-2022